Mu Phượng Hoàng - Cuộc Chiến Vô Tận

>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Tổng hợp kiến thức" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn làm được forum như mong muốn.

Vấn Đề Cần ADMIN giải Quyết

Share

DarkPhorX
    Member
    Member

2761
    Đã Thanks : 1

Vấn Đề Cần ADMIN giải Quyết

Bài gửi by DarkPhorX on Mon Jun 08, 2009 5:58 pm

1. Tăng tỉ lệ rớt Chaos
    2. Điều chỉnh lỗi time gồng máu của DK
    3. Admin nên post bài giới thiệu các event để mọi người biết (có nhiều event hàng ngày mà chẳng ai bit2 gì cứ toàn hỏi nhau mãi)
    4. Khi vấn đề anh em đề xuất admin có xem xet và giải quyết ko thì comment 1 câu để anh em đỡ mong chờ
    Thanks

cand123
    Member
    Member

2769

Re: Vấn Đề Cần ADMIN giải Quyết

Bài gửi by cand123 on Mon Jun 08, 2009 8:19 pm

chinh' xac' do' admin oi ae choi mu nay` rat' mun' dc gan' bo' lau dai` voi' mu nay` nhung hy vong cua ae la` mu nay` dang tin tuong? neu dang tin cay thi` ae se choi het minh` luon nhung ma` neu admin bo/ qua nhung~ dieu` ntn thi` co' le~ se lam` cho ae thay' nan? chi' do' va` hok mun' gan' bo' voi' game nua~
    minh` da~ tung` choi nhieu` mu va` minh` da~ tung` rat' tin tuong? nhieu` mu nhung ma` admin nhung mu do' lai lam` mat' long` tin cua ae the' nen jo` bo? gan` het' roi`
    ai cung~ nan? chi' ko muon' choi ko muon' dau` tu vao` mu ko co' ban? quyen` vi` co' the? of bat; cu' luc' nao` nhung minh` tin admin se lam` dc dieu` nguoc lai admin co' the? lam` ae co' long` tin lai chu' thank vi` da~ nghe minh` noi

DarkPhorX
    Member
    Member

2761

Bài gửi by DarkPhorX on Sun Jun 14, 2009 8:22 pm

Admin có ý định đóng cửa server thì thông báo anh em nhờ, chứ chơi như hiện nay vừa nhàm chán vừa tốn time trong khi nhìu MU mới mở để anh em chay qua cho kịp Twisted Evil

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content Today at 10:06 am

Hôm nay: Sat Dec 10, 2016 10:06 am